Tiffy

Tiffy

1,500đ
Tiffy
Có hàng

Thông tin sản phẩm

Thành phần Paracetamol 500mg Chlorpheniramin 2mg Phenylephrin 10mg
Quy cách
Dung tích
Cách dùng
Công dụng
Lưu ý
Bảo quản

Hỏi về sản phẩm này



Viết đánh giá

Lưu ý: Không hỗ trợ HTML!
    Không tốt           Tốt

Captcha